Chào mừng đến với 4Share
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn. Vui lòng đọc nội quy và đăng kí để trở thành thành viên chính thức của diễn đàn. Bạn có thể xem mọi thông tin và đường link đầy đủ tới các tiện ích mà bạn cần. Chúc bạn vui vẻ với 4Share - BQT : Mr Suzy Huỳnh

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng đến với 4Share
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn. Vui lòng đọc nội quy và đăng kí để trở thành thành viên chính thức của diễn đàn. Bạn có thể xem mọi thông tin và đường link đầy đủ tới các tiện ích mà bạn cần. Chúc bạn vui vẻ với 4Share - BQT : Mr Suzy Huỳnh
Chào mừng đến với 4Share
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mobile pocket reader cho s40 v3

Go down

Mobile pocket reader cho s40 v3  Empty Mobile pocket reader cho s40 v3

Bài gửi by vip009 Tue 26 Oct - 14:07

Các bác copy toàn bộ cái folder ebooks vào thẻ nha,rồi copy file prc cũng vào đấy nốt.
lưu ý là càng nhiều file prc thì nó bắt allow application to edit and new data càng nhiều.Theo em thì các bác đọc file nào thì copy file đấy thôi,còn các file khác thì để ở thư mục khác,khi nào đọc thì move sang cũng được.

[You must be registered and logged in to see this link.]
p/s:link này em đã fix lại đảm bảo ok,còn tặng các bác mấy bộ truyện đã để sẵn trong đó.
vip009
vip009
Smod
Smod

Đẳng cấp : Mobile pocket reader cho s40 v3  Smod
Thành tích : Mobile pocket reader cho s40 v3  Th_20-1
Biểu tượng cung zodiac : Pisces Chinese zodiac : Dragon