Chào mừng đến với 4Share
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn. Vui lòng đọc nội quy và đăng kí để trở thành thành viên chính thức của diễn đàn. Bạn có thể xem mọi thông tin và đường link đầy đủ tới các tiện ích mà bạn cần. Chúc bạn vui vẻ với 4Share - BQT : Mr Suzy Huỳnh

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng đến với 4Share
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn. Vui lòng đọc nội quy và đăng kí để trở thành thành viên chính thức của diễn đàn. Bạn có thể xem mọi thông tin và đường link đầy đủ tới các tiện ích mà bạn cần. Chúc bạn vui vẻ với 4Share - BQT : Mr Suzy Huỳnh
Chào mừng đến với 4Share
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Similar topics

Bạn có tin vào mắt mình ???

Go down

Bạn có tin vào mắt mình ???  Empty Bạn có tin vào mắt mình ???

Bài gửi by binhduong_pro Thu 18 Nov - 13:49

01/. Các bạn nhìn xem mấy vòng tròn nó có đứng yên không nào ?!...

Bạn có tin vào mắt mình ???  M01

02/. Hoa mắt và ảo ảnh...một test khác để chứng tỏ rằng con mắt và bộ não con người chưa hoàn hảo...

Bạn có tin vào mắt mình ???  M02

Bạn có tin vào mắt mình ???  M03

03/. Có ai thấy mấy đường thẳng này song song không nhỉ?!...

Bạn có tin vào mắt mình ???  M05

04/. Hãy tập trung nhìn vào dấu thập ở chính giữa, sau vài giây bạn sẽ thấy rằng dấu chấm chuyển động vòng quanh đã chuyển từ màu tím qua màu xanh lá cây. Nhìn lâu một chút, bạn sẽ thấy những dấu chấm màu tím không chuyển động sẽ từ từ biến mất...

Bạn có tin vào mắt mình ???  M07

/. Và cái này là kinh nhất: - Nhìn vào 4 chấm đen ở giữa hình trong 30 giay(k chop mat) - Sau đó nhìn vào bức tường trống phía trước mặt bạn - Một ảo ảnh màu trắng sẽ hiện ra trong mắt bạn - Ảo ảnh này có thể sẽ chớp nháy vài lần, sau đó sẽ hiện rõ hơn. - Và bây giờ bạn hãy cho mình biết là bạn nhìn thấy cái gì? hay nhìn thấy ai?!...

Bạn có tin vào mắt mình ???  M08
    NGUỒN : INTERNET

binhduong_pro

Biểu tượng cung zodiac : Capricorn Chinese zodiac : Tiger

- Similar topics