Chào mừng đến với 4Share
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn. Vui lòng đọc nội quy và đăng kí để trở thành thành viên chính thức của diễn đàn. Bạn có thể xem mọi thông tin và đường link đầy đủ tới các tiện ích mà bạn cần. Chúc bạn vui vẻ với 4Share - BQT : Mr Suzy Huỳnh

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng đến với 4Share
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn. Vui lòng đọc nội quy và đăng kí để trở thành thành viên chính thức của diễn đàn. Bạn có thể xem mọi thông tin và đường link đầy đủ tới các tiện ích mà bạn cần. Chúc bạn vui vẻ với 4Share - BQT : Mr Suzy Huỳnh
Chào mừng đến với 4Share
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn

2 posters

Go down

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Empty Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn

Bài gửi by Admin Fri 29 Oct - 0:36

Điều đầu tiên, xin cảm ơn các bạn đã có những đóng góp tích cực cho diễn đàn trong thời gian qua. Đó ko phải là khoảng thời gian dài, cũng ko hẳn là ngắn để chúng ta hiểu nhau, quen nhau, và kết bạn với nhau trên diễn đàn. Tôi biết đã có lúc bạn muốn từ bỏ, và tôi nghĩ bạn cũng biết có lúc tôi đã muốn kết thúc. Nhưng ko, tại sao chúng ta lại từ bỏ Mái Nhà Chung này của mình chứ ? Phải ko nào ?

Trước những điều đó, BQT chúng tôi ko biết làm gì hơn, xin tặng các bạn một bộ huân chương danh dự. Cụ thể như sau:

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_21 Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  MDOdWiC5JDOdGSiuEDUMCKE0py3q+KSvDeZckVojBRYEuSQjwbcOwJwcz5may7G2Tvt9qKcv8gplz9p+j6Ki2nzyw8OcIoM2mVmok+7HPFvrzO6rdbM4lKQimpOF84ahztbVSY+1Z8LR2eHMmbKQcr8T0VhFj48CX9jxzGRdgG4bvb80KMX38D3YrA4h0ihtuAAAAAElFTkSuQmCC Dành cho các thành viên sáng lập ra diễn đàn

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_20-1 Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Ky1fGR4osfpcNRiC+Ae+zAx7lSUEbwAAAABJRU5ErkJggg== Dành cho các thành viên có những cống hiến xuất sắc cho 4share

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_27 Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  +x2FU+feWAD8ByB9uJ16idATAAAAAElFTkSuQmCC Dành cho các cao thủ về việt hóa

Với hệ thống huân chương trên, mỗi tháng BQT sẽ tổng kết thành quả, và trao huân chương theo 10 tiêu chí trên. Ngoài ra, nếu bạn thấy mình có khả năng ứng với 10 tiêu chí trên, bạn có thể tự ứng cử cho mình vào vị trí đó Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  3

Chúc các bạn lun vui , thành công trong cuộc sống

Thay mặt BQT : Mr Suzy

Được sửa bởi Admin ngày Mon 27 Jun - 20:00; sửa lần 2.
Admin
Admin
Mr Suzy™
Mr Suzy™

Đẳng cấp : Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Admin10 Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Jt

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Link hình Huy chương2
Thành tích :
Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_2q

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_18-1
Biểu tượng cung zodiac : Aquarius Chinese zodiac : Buffalo

https://4share.forumvi.com

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Empty Re: Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn

Bài gửi by binhduong_pro Tue 2 Nov - 0:06

test ......

binhduong_pro

Biểu tượng cung zodiac : Capricorn Chinese zodiac : Tiger

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Empty Re: Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn

Bài gửi by Admin Tue 2 Nov - 0:11

binhduong_pro đã viết:test ......

Very Happy
Admin
Admin
Mr Suzy™
Mr Suzy™

Đẳng cấp : Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Admin10 Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Jt

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Link hình Huy chương2
Thành tích :
Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_2q

Hệ thống Huân Chương Danh Dự của diễn đàn  Th_18-1
Biểu tượng cung zodiac : Aquarius Chinese zodiac : Buffalo

https://4share.forumvi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics